Sudi holds rally in Eldoret CBD as police engage supporters of Ngeno in running battles



Kenya #KTNNews #KTNPrime SUBSCRIBE to our YouTube channel for more great videos: Follow us on Twitter: …

36 Comments

  1. Rubbish 🥴!!Kwani Mama wa President alizaa na manukato tafauti na akina Mama wenzake??..Or they chop Cheese then shit Chocolate,ice scream or wananyamba perfumed Phat?? Sudi you are right Bro,tell 'em!!

  2. this mobs are not just the ordinary residents; this mobs are group of the same militia that evicted, looted, maimed and killed kenyans in the riftvalley in eldoret kiambaa AG church after the elections in 2007; this sudi is the chief cordinator of this private militia funded with looted our billions looted by a small kale clique since the days of moi regime

  3. i can only enjoy and love watching this. what goes around comes around.. when NASA supporters were being teargassed by police in 2013 and 2017 these people thought they were better than them. pretending that they loved peace and profilling some communities with demonstrations and violence. in the mean time ni kuumiria kuumiria. TANO TENA

  4. Watanzania tumuige Mwalimu Nyerere ambae alituonya kuwa tusiwachague viongozi kwa ajili ya vyama vyetu, Tusiwachague viongozi kwa ajili ya Dini zetu, Tusichague viongozi kwa ajili ya kabila zetu. Magufuli amewatenga Watanzania kwa kutopeleka maendeleo mahali alipo mbunge wa upinzani. Anajisahau kuwa CCM, CHADEMA, ACT, CUF, CHAUMA, NCCR, TLP, na wengine ni walipa kodi. Huu ubaguzi alioanzisha Magufuli kwa kisingizio kuwa yeye ni mcha Mungu kutamtafuna. CCM inaendekeza "UFISADI" kwa sababu mgombea anaegombea ubunge kwa kutoa rushwa kwa w2ana vijiji atakapoingia madarakani lazima ahakikishe anarudisha fedha zake. Serekali ya Tanzania inatumia huduma wanazopaswa kuwapelekea Watanzania kama fimbo ya kuwapatia viongozi wabovu. Rais Magufuli anadiriki kusimama hadharani na kusema "KAMA HAMTACHAGUA MADIWANI NA WABUNGE WA CCM HAMTAPATA MIRADI YA MAENDELEO" na bado watu wanasema Magufuli ni mnyenyekevu na Mcha Mungu. Watanzania tulipata bahati ya ugonjwa wa COVID19 kupungua nchini kutokana na hali ya hewa na pengine kutokana na vyakula tunavyokula. Kiukweli ni kwamba Rais Magufuli alichofanya ni kuwatishia madaktari wa Serekali kuwa wakiwa wakweli kueleza idadi ya watu wanaokufa atawafukuza kazi. Hii haikuwa na maana Watanzania tunajua kuomba Mungu zaidi ya Majirani zetu. Mnataka kuniambia Watanzania tunajua kusali sana kuliko Wakenya. Kumbukeni mipaka ya Tanzania na Kenya ni mirefu sana kuanzia Mkoa wa Mara kule Lake Victoria mpaka Tanga kwenye bahari ya Hindi. Mungu ametoa upendeleo wa aina gani kwa Tanzania tusiwe na wagonjwa lakini Majirani zetu wa Kenya wawe na wagonjwa hadi leo. Hakuna Daktari Tanzania anaweza kukukubalia kuwa katika Hosipitali yake kunawagonjwa wa Korona. Anaogopa kutoa taarifa hizi kwa hofu ya kupoteza ajira yake. Kwa ujumla Watanzania wote wakiwepo mpaka Mawaziri, Mashehe, Maaskofu, Wachungaji, Viongozi wa Hosipitali, Wakuu wa Mikoa, Wakuu wa Wilaya, na viongozi wa vijiji na vitongoji ni watu waliojaa hofu. Toka mwaka 2015 Magufuli alivyoingia madarakani alifukuza wafanyakazi 15,008 kwa visingizio kuwa hawana vyeti, na wengine wana vyeti feki. Badae aliajiri watu wake zaidi ya 10,000 wa kufuatilia Matajiri wenye fedha nyingi. Matajiri hawa wengine walipofuatwa hawakukubaliana na sera za Magufuli hivyo wengine walifungwa magerezani na wengine kuuwawa na watu "WASIOJULIKANA". Kikundi hiki cha Ikulu kimekuwa kikitumika kuwaua, kuwateka na kuwapoteza kabisa viongozi wa vyama vya upinzani. Ndio maana Magufuli hata siku moja hajawahi kukemea matukio haya. Magufuli amekuwa akitumia kikundi hiki kuwanyanyasa viongozi wa upinzani ikiwa ni pamona kuwapiga hata kwa risasi au mapanga. Jambo la kushangaza hata viongozi wa Dini sasa hivi wana hofu kwani wengine hata Passport zao zimezuiliwa na Serekali na wengine wameshauriwa kuwa wagombea kwenye majimbo ya upinzani ili kuwatoa watu wanaomhoji hoji kazi anazofanya bila kupitishwa na bunge na pengine bila mahesabu yake kuwa ya wazi. Magufuli anauliza risiti za watu wanaokunywa chai hotelini lakini yeye hakubali kuulizwa risiti za ndege alizonunua na kuwa fedha zimetokana na pato gani kiserekali. Watanzania tunaishi kwa hofu sana mimi namshangaa mwenzetu "TUNDU LISSU" kuwa pamoja na kupigwa risasi na watu "WASIOJULIKANA" bado anao uwezo wa kumhoji Magufuli. Watanzania wengi tuliko nchini "TUMEFYATA MIKIA"

  5. Eldoret have forgotten 2007, that's what this stupid leaders want..Ati mtoe vita ndio Ruto apewe kiti, you people should sit back and think again..Its only kalenjin against Kenya..Kenya is big mtajua hamjui..and the meaning of serikali ina mkono mrefu..

  6. If Uhuru claims his family should be kept off. Then the family should also keep off politics. Most of us know Mama Ngina and Mzee Moi made decituons of who will be where when. Now that foolishness is over we will tell you Uhuru utake ama ukatae. Utufunge ama utuue as long as we breathe utasikia the facts

  7. In every moment there is time you fall into a trap when NASA people used to demonstrate Jubilee members used to shout loudly that they deserve it now Jubilee members are crying claiming that Government is using alot of force.Police brutality most stop no police is allowed to beat up a citizen they should style up #NOELECTION2022

  8. Ehhhh…….another day in goons paradise……this is what you get from stolen elections……..you cannot plant thorns and reap maize……
    ….not everyone is a leader …….no matter what position they occupy……….but there are consequences ……of bad leadership……
    ……..Ehh……..waseme na watasemwa…….
    ……reggae …..inaendelea……
    …..🎶 Dog A Go Nyam Dog 🎶 ……
    ….wakisema……sikiza reggae…  
      …..baba hoyeeee……
    …….magufuli hoyeeeee…..

  9. Police brutality will fail Uhuru’s legacy. We can all see and note Uhuru’s popularity has diminished and the fame of the first family is deflated slowly to a point that all the gains made will wash out like a cow’s dung when the battle rolls it into balls and takes it in rounds to no where. BBI will not go anywhere and if that is the objective if Uhuru to appease Raila, that is a dead plan. Persuasion can never be forced to people.

  10. OMG. During 2013 & 2017 WSAR axis led by Boinnet lobbed so much teargas to us NASA support until we knew how to deal with teargas and bullets at same time. That knowledge we are willing to share because from experience, WSAR axis needs it. You laughed at us and encouraged Parliament to allocate more funds to the now late Nkaisary & then Matiangi to buy more teargas & Police Water Canisters. The stock that remained can't go to waste. You have provided market to use them. Bado 2020 iko mbali. The Monster Police Waters Canisters are just not yet unleashed. We already had our share. The balance must be used but on you. We are in the handshake & BBI era.WSAR iko Inje

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*