കഞ്ചാവ് വെറും ലഹരി മാത്രമല്ല, ഗുണങ്ങളേറെയാണ് | Health Benefits of Marijuana | Malayalam Health Tipsകഞ്ചാവ് വെറും ലഹരി മാത്രമല്ല, ഗുണങ്ങളേറെയാണ് | Health Benefits of Marijuana | Malayalam Health Tips.

32 Comments

  1. ഇത് കാണുന്നവരോ ഇതിൽ കമെന്റ് ഇട്ടിട്ടുള്ളവരോ നാളെ മാനസിക രോഗം മൂർച്ഛിച്ചു ആരും നോക്കാൻ ഇല്ലാതെ ഭ്രാന്ത് ഇളവി മരിക്കാതിരിക്കാൻ ഇടവരരുത്. ജീവിതം ആണ് ലഹരി. ഇത്‌ വെറും വിഭ്രാന്തയ ഒരു അവസ്ഥ ആണെന്നു മനസിലാക്കുക. കുടുംബ ബന്ധങ്ങൾക്ക് വില കല്പിക്കുക. നിങ്ങളെ കാത്തിരിക്കുന്ന കുടുംബം ഉണ്ട്. അവർക് നാളെ നിങ്ങൾ ഒരു ശാപം ആകരുത്. നമ്മുടെ ന്യൂറോണുകളെയും ഞരമ്പുകളേം ഇത്‌ നശിപ്പിക്കും. ഒടുവിൽ ഓർമ നശിച്ചു നരകിച്ചു മരിക്കും. ഇതിൽ നിന്ന് പുറത്ത് കടക്കാൻ നിങ്ങൾ വിചാരിക്കണം. അത് നിങ്ങൾക്ക് മാത്രമേ പറ്റു. യുവാക്കളായ നിങ്ങൾക്ക് ഉപയോഗിക്കാനുള്ളതല്ല കഞ്ചാവ്. അത് ഇക്കൂട്ടർക്ക് ആണ് അഭികാമ്യം (ഭിക്ഷാടകർ, മാരകമായ അസുഖങ്ങൾ ബാധിച്ചവർ, കൈ കാൽ തളർന്നു പോയവർ, ആരുമില്ലാതെ ഒറ്റക്ക് ജീവിക്കുന്നവർ, ജീവിതത്തിൽ ഒന്നും പ്രതീക്ഷിക്കാൻ ഇല്ലാത്തവർ )32വർഷം കഞ്ചാവ് ഉപയോഗിച്ച് ജീവിതം നശിപ്പിച്ച ഒരു ചേട്ടൻ പറയുന്നതായിട്ട് കണ്ടാൽ മതി. Say no drugs💞

  2. ദയവു ചെയ്ത് ഇത്‌ ഒരു ഗുണം ഉള്ള ലഹരി ആണെന്ന് ആരും കാണരുത്. ഇത് നാശത്തിലേക്കുള്ള വഴിയാണ്. ചുരുക്കി പറയാം. സ്വന്തം അച്ഛന് മകളോടും മകന് അമ്മയോടും കാമം ഉണർത്തുന്ന സാധനം. ദേഷ്യം, വിശപ്പ്, സങ്കടം, സന്തോഷം എല്ലാം ഇത്‌ നിയന്ത്രിച്ചു തുടങ്ങുമ്പോ മുതൽ നിങ്ങൾ അടിമയായി. ഒരിക്കലും ദയ, കാരുണ്യം, ഭയം എന്ന വികാരങ്ങൾ ഇത്‌ ഉപയോഗിച്ച് അടിമപെട്ടവരെ ബാധിക്കില്ല. കൂടെ കൂടി ചതിക്കാനും കൂടെ നിക്കുന്നവന്റെ പെടലി കണ്ടിക്കാനും ചതി പ്രയോഗം നടത്താനും ഇവൻ ഉത്തമo. ഏത് പ്രായത്തിലുള്ള പെണ്ണിനോടും ഇത്‌ ഉപയോഗിച്ചാൽ കാമം മാത്രമേ തോന്നു. ചില മണ്ടന്മാർ പറയും ഇത്‌ മരുന്നാണ് എന്ന്. എന്നാൽ ജീവിതം അവസാനിച്ച മരണം മുൻപിൽ കണ്ട രോഗികൾക്കു ഇത്‌ ഒരു മരുന്നാണ്.അവർക്കു ജീവിതത്തിൽ വേറെ ഒന്നും ചെയ്യാൻ ഇല്ല. നമ്മുടെ ആരോഗ്യമുള്ള ചെറുപ്പക്കാർ പലരും ഇത്‌ ഉപയോഗിച്ച് അസുഖ ബാധിതർ ആയി തീരുന്നു. H I V, അൽസിമെർസി, ഇല്ല്യൂഷൻ(ഇല്ലാത്ത ശബ്ദം കേൾക്കുന്നത് ), മതി ഭ്രമം, anxity, ചിത്ത ഭ്രമം (ഇല്ലാത്തത് kanunath)ഈ അസുഖങ്ങൾ നിങ്ങളെ കാത്തിരിക്കുന്നു. ഇത്‌ ഉപയോഗിച്ച് നിർത്തുമ്പോൾ ഉണ്ടാകുന്ന withdravel symptoms ഭീകരമാണ്. തുടർച്ചയായി 2പകലോ രാത്രിയിലോ ഉറക്കം വരാത്ത അവസ്ഥ. അപ്പോൾ തന്നെ ഭ്രാന്തൻ എന്ന് വീട്ടുകാർ വിളിച്ചു തുടങ്ങും. അല്ലെങ്കിൽ മദ്യം പോലെ എന്തെങ്കിലും ലഹരി ഉപയോഗിച്ച് ബോധം കെട്ടു ഉറങ്ങണം. കഞ്ചാവ് അത് ഒരു വിഷം ആണെന്നു തിരിച്ചറിഞ്ഞ ഒരു സഹോദരൻ പറയുന്നതായി കണ്ടാൽ മതി. ഇപ്പോൾ ഉയർന്നു വരുന്ന കഞ്ചാവ് കേസുകൾ കണ്ടിട്ട് ഭയമാണ് നാളെ കേരളം ഒരു യഥാർത്ഥ ഭ്രാന്താലയം ആകുമോ എന്ന് 😔🙏say no to drugs/Enjoy your Life…..

  3. veedioyil paranjathu sathyamaanu ennal athu first colittiyulla kanjavinaanu nammude naatil kittunna kanjavu full kemikkal kalarthiyittulla kanjavanu athukondthanne athu nammude shareerathe maarakhamaayi bathikkum

  4. ഇനി അങ്ങന കൂടി പറഞ്ഞ് കൊട് .
    ഇപ്പോഴേ പുതു തലമുറ നശിച്ച് കൊണ്ട് ഇരിക്കുവ. എന്തിനാ അവരെ പ്രോത്സാഹിപ്പിക്കുന്നത്

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*